Trạm sạc xe điện Siemens VersiCharge VC30GRYU (EVSE)
0 ₫
Loại phương tiện: Nissan, Chevrolet, BMW, Ford, VINFAST
Chiều dài cáp: 6 mét
Loại cài đặt: Ổ Cắm vào
Môi trường sử dụng: Trong nhà, ngoài trời
Mức sạc: Mức 2 (240 V)
Công suất (kW): 7,2 kw
Amps (A): 30 Amps
Vôn (V): 240 vôn
Bảo vệ bảo hành: 1 năm
Các cổng: Cổng đơn
Kết nối mạng: Không kết nối mạng
Loại cáp: Thẳng
Sản xuất bởi: Siemens
0
People watching this product now!
Mô tả
Mô tả
Thông số của máy sạc là Level 2 – có mức điện áp 240V, cường độ dòng điện 30A. Theo công thức trên ta tính được công suất đầu ra là 7,2 kW
Thời gian sạc pin từ 20% cho đến khi đầy tính được là: 80% * 42 / 7,2= 4,7 (h)
Trừ hao đi thì trung bình sẽ mất khoảng 5 tiếng để sạc đầy pin khi dùng sạc.
Trạm sạc Siemens VersiCharge VC30GRYU mà Công ty TNHH Thiết bị Công nghiệp Quyết Thắng phân phối được sinh ra từ sự hiện diện toàn cầu và hệ thống cung cấp linh kiện sản xuất của Siemens trong ngành thiết bị cung cấp điện với tư cách là một trong những nhà tiên phong đầu tiên của công nghệ trạm sạc EV. Trạm sạc tại nhà này cung cấp nguồn điện xoay chiều 7,2 kW một cách an toàn và đáng tin cậy cho bộ sạc trên xe cùng với có vỏ bọc NEMA 3R chống chịu được thời tiết khắc nghiệt cho cả những trạm lắp đặt trong nhà và ngoài trời. Siemens VersiCharge có cấu hình plug-in NEMA 6-50 với viền đèn LED và là một trạm sạc EV được UL phê duyệt có thể sạc xe điện của bạn nhanh hơn tới bảy lần.
Siemens-VersiCharge-VC30GRYU-(EVSE)-Tram-sac-xe-dien
- Sạc nhanh hơn (30 Amps, 240V, Cấp độ 2): Sạc nhanh hơn 4 lần so với bộ sạc Cấp độ 1, 120V. Kích thước mục (inch): 14,5 W x 16,0 H x 6,5 D
- Nhiệt độ hoạt động: -30 ° C đến + 50 ° C
- Khả năng tương thích toàn cầu: Hoạt động với tất cả các xe ô tô tuân thủ J1772 và cả xe Tesla sử dụng bộ chuyển đổi sạc của Tesla. Điện áp: 208 V